Battle Realms Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Battle Realms Thailand

forums about battle realms in Thailand

บ้านGalleryLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 6 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 6 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 503 คน เมื่อ Fri Oct 22, 2021 1:00 am
Statistics
สมาชิกทั้งหมด 5533 คน
สมาชิกล่าสุดคือ BR10

Post ทั้งหมด 7481 หัวข้อ in 554 subjects
Latest topics
Link Web
free forum
free forum
free forum
free forum
Gallery
แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 Empty
Top posters
The Muteki
แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_vote_lcapแนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_voting_barแนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_vote_rcap 
THE SUN
แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_vote_lcapแนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_voting_barแนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_vote_rcap 
Graybackson
NekoEater
Technical Support
NampuZoldyg
Wiser
cacarot52
Gongjin
nonte

แนะนำตัวกันหน่อย~

Go down 
aof1982
topalongkorn
koyoty
book842543
5655829
mywayzzz
varothlove
cvb365
tiwakorn
lp
lakia159
deepblue
Kimura
sunligth
NekoEater
[LorD]Scotmeth
SYLAR
armpawin
cacarot52
aunza4701
xXCllcoachXx
KraroS
fantastic
Gongjin
Joker_thailand
momomomomomomo
QWERTY15780
Tama
Rerosmo
nonte
Graybackson
Patamapol
DarkakezaaA
magic
The_LIbertarian_Man
The Muteki
bossboss
panitan
0369
V-lovedota
Valent
niceglass
newheal
~buff~
Boomtenmaru
darkperson
THE SUN
tiw
Technical Support
NampuZoldyg
Wiser
55 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next
ผู้ตั้งข้อความ
cacarot52

cacarot52

Male จำนวนข้อความ : 223
Job/hobbies : PlayComputer
Humor : นักเรียน,โปรแกรมเมอร์,เกมเมอร์,

แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 8:31 am

555 เผยไต๋ออกมาแล้วสินะ

ดูSylarมันโพสต์สิ 555 สงสัยลืมล้อกเอาท์ใหม่

LuxunกับSylarและSimayiคนเดียวกันจริงๆด้วย
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.naruto-ct.com

Male จำนวนข้อความ : 9
Job/hobbies : Master of The Lotus
Humor : Hawk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 2:45 pm

ชื่อในเกม สก๊อตเมธ
สถานะ ลูกทรพีของไซเมธ , หัวหน้าเผ่าบัวหลวงรุ่นที่2
เล่นเผ่า งู ,บัวหลวง
http://www.battlerealms.cc
The Muteki

The Muteki

Male จำนวนข้อความ : 800
Job/hobbies : student
Humor : ....
Clan : Serpent Clan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 3:02 pm

cacarot52 พิมพ์ว่า:
555 เผยไต๋ออกมาแล้วสินะ

ดูSylarมันโพสต์สิ 555 สงสัยลืมล้อกเอาท์ใหม่

LuxunกับSylarและSimayiคนเดียวกันจริงๆด้วย

ตั่งนานแล้วน่ะเพิ่งมาโพส - -
http://www.fevergame.net
NekoEater
Admin
NekoEater

Male จำนวนข้อความ : 267
36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 5:36 pm

[LorD]Scotmeth พิมพ์ว่า:
สถานะ ลูกทรพีของไซเมธ , หัวหน้าเผ่าบัวหลวงรุ่นที่2

ควรจะทำอะไรก่อนแนะนำตัว?
http://siambronline.forumotion.net

Male จำนวนข้อความ : 9
Job/hobbies : Master of The Lotus
Humor : Hawk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 8:07 pm

???????
Graybackson

Graybackson

Male จำนวนข้อความ : 371
31
Job/hobbies : มนุษย์เงินเดือน,นักเขียน,นักแปล / เขียนนิยาย เล่นกีต้าร์ แคสเกม
Humor : สนุกสนาน เฮฮา บ้าบอ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 9:34 pm

killugon พิมพ์ว่า:
[LorD]Scotmeth พิมพ์ว่า:

ควรจะทำอะไรก่อนแนะนำตัว?

อ่านะ พี่แมวรู้ใช่มั้ยว่าเค้าเป็นใคร ถึงได้ถามแบบนั้น

ปล. ผมก็รู้...
sunligth

sunligth

Male จำนวนข้อความ : 20
Job/hobbies : เรื่อยๆ
Humor : ไม่ค่อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeThu Nov 19, 2009 10:21 pm

สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้องปู่ย่าตายายพี่ป้าน้าอาและลุงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหลายนะครับผม~(โอ้ะ.....ไม่มีลุงมีแต่คนแก่สินะครับ^^)

ชื่อ ตัง ครับผม
เผ่าที่เล่นบ่อยที่สุด เซอร์เพ้นครับ (รัชเร็วมาก ถึงวูฟล์จะเร็วกว่าก็เถอะนะ....แต่ไม่ชอบจับม้า=w=")

เพิ่งจะเห็นกระทู้แนะนำตัวนะครับเนี่ย......
THE SUN

THE SUN

Male จำนวนข้อความ : 769
Job/hobbies : หายใจ
Humor : แบร่
Clan : Dragon Clan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 6:13 pm

อืม ผมว่าผมก็รู้ Embarassed
http://siambronline.forumotion.net/
The Muteki

The Muteki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 9:40 am

sunligth พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้องปู่ย่าตายายพี่ป้าน้าอาและลุงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหลายนะครับผม~(โอ้ะ.....ไม่มีลุงมีแต่คนแก่สินะครับ^^)

ชื่อ ตัง ครับผม
เผ่าที่เล่นบ่อยที่สุด เซอร์เพ้นครับ (รัชเร็วมาก ถึงวูฟล์จะเร็วกว่าก็เถอะนะ....แต่ไม่ชอบจับม้า=w=")

งูไวกว่าวูฟหรอก - -

เพิ่งจะเห็นกระทู้แนะนำตัวนะครับเนี่ย......
sunligth

sunligth

Male จำนวนข้อความ : 20
Job/hobbies : เรื่อยๆ
Humor : ไม่ค่อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 12:47 pm

เผอิญผมเล่นวูฟแล้วผมเล่นรัชไวกว่างูน่ะครับผม= ="(รัชไวกว่าแต่เน่ากว่าเยอะ=w=)
Kimura

Kimura

Male จำนวนข้อความ : 2
Job/hobbies : Student
Humor : none

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Dec 19, 2009 6:35 pm

สวัสดีครับ ชื่ออาร์มนะครับ เคยสมัครไว้นานมากจนลืมเว็บ และหาไม่เจอ พึ่งจะมาเจอว่าเป็นบอร์ดนี้ก็ตอนบัญชีผมถูกลบนี่ละครับ ^^ ถ้าไงฝากตัวด้วยครับ
NekoEater
Admin
NekoEater

Male จำนวนข้อความ : 267
36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Dec 19, 2009 6:45 pm

^^ เผลอไปกดลบแบบบังเอิญด้วยนะ เหอๆ
http://siambronline.forumotion.net
Graybackson

Graybackson

31
Job/hobbies : มนุษย์เงินเดือน,นักเขียน,นักแปล / เขียนนิยาย เล่นกีต้าร์ แคสเกม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 09, 2010 11:35 pm

สมาชิกปัจจุบัน ณ เวลาที่โพส 1203 แต่กระทู้นี้ไม่ยักเยอะตามสมาชิกแฮะ

ไม่น่าเชื่อว่า ในอดีต เมื่อตอนที่ย้ายหนีเจ๊กกบฏมาอยู่บอร์ดนี้ ตอนแนะนำตัวของผมอยู่ตั้งหน้า 2 แน่ะ ไม่น่าเชื่อเลย
deepblue

deepblue

Male จำนวนข้อความ : 26
Job/hobbies : เล่นคอม
Humor : นั่ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Jan 10, 2010 7:33 pm

เอ่อ ยังไม่แนะนำตัวเลยแฮะ คริสครับ เล่นหลายเกม

ใครอยู่บอร์ด Demigod น่าจะจำได้
The Muteki

The Muteki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeMon Feb 15, 2010 5:40 pm

deepblue พิมพ์ว่า:
เอ่อ ยังไม่แนะนำตัวเลยแฮะ คริสครับ เล่นหลายเกม

ใครอยู่บอร์ด Demigod น่าจะจำได้

คนที่เล่นเดมิก๊อดมีผมคนเดียวเองมั้งในบอร์ดนี้ ฮ่าๆๆๆ
Gongjin

Gongjin

Male จำนวนข้อความ : 173
28
Job/hobbies : Fight for justice
Humor : ฮานาก้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeWed Mar 17, 2010 6:45 pm

สวัสดีครับ ชื่อแบงค์ ครับ เล่น Battle Realms มา 5ปีแล้วครับ
เผ่าที่ชอบ ดราก้อน อยู่แล้ว

อยู่ในบอร์ดมานานแล้วเพิ่งมาแนะนำตัวครับ
lol! lol!
https://www.facebook.com/Khanitphong
lakia159

lakia159

Male จำนวนข้อความ : 30
Job/hobbies : นักเรียน
Humor : hahaha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 25, 2010 3:57 pm

หวาดดีครับ ผมชื่อ ตุลย์ นะคับ

เมื่อ 6 ปีที่แล้ว เคยเล่นเกมนี้

แล้วพอตอนนี้กลับมาเล่นอีกทีนึง

แล้วชอบมากเลย

เล่นได้ทุกเผ่านะครับ เผ่าที่พอจะเล่นได้ดีที่สุด คืองูครับ

นี่เมลผมครับ อยากมีเพื่อนคุย เรื่อง br คับ

shine_light_@Hotmail.com
http://www.lakia159.hi5.com
lp

lp

Male จำนวนข้อความ : 13
Job/hobbies : everything
Humor : the best of legend

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 9:31 am

ชื่อ lp ครับ

มือใหม่ครับ ช่วยเเนะนำด้วยละกัน
NampuZoldyg

NampuZoldyg

Female จำนวนข้อความ : 256
Job/hobbies : เล่นเกม,อ่านหนังสือ
Humor : pda

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 2:49 pm

lp พิมพ์ว่า:
ชื่อ lp ครับ

มือใหม่ครับ ช่วยเเนะนำด้วยละกัน

อวาตาร์คุ้นๆ เหมือนเคยเห็นที่ไหน
http://siambronline.forumotion.net/index.htm
Graybackson

Graybackson

31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 9:55 pm

คล้ายกับคนที่แสดงเป็น Tom Riddle หรือ ลอร์ด โวลเดอมอร์ ตอนเด็กเลยอ่ะ

อย่างงี้ ฉายแววออกไปทางเผ่าอสรพิษรึเปล่า?? (ถ้าทายผิด ผมก็หน้าแตกเพล้ง!!!) Embarassed
tiwakorn

Male จำนวนข้อความ : 8
Humor : lemon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeMon Apr 05, 2010 1:30 pm

The Wolf
Graybackson

Graybackson

31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Aug 22, 2010 8:27 am

ชะเอิงเอยยยยย

สมาชิกปัจจุบัน 1908.... แต่โคตรจะ So Saddddd เพราะคนออนน้อยยยย Sleep
cvb365

Male จำนวนข้อความ : 6
Job/hobbies : นักเรียน
Humor : -

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSat Nov 20, 2010 9:18 pm

cvb365 รายงานตัวคับ
http://cv36@windowslive.com
Graybackson

Graybackson

31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 21, 2010 9:32 pm

ขอให้รายงานตัวตามกระทู้ต่างๆหรือเพิ่มกิจกรรมให้บอร์ดบ่อยๆนะครับ ไม่ใช่บอกแล้วหายจ้อยพาบอร์ดร้างเหมือนเดิมนะ 555+
Graybackson

Graybackson

31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย~   แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 I_icon_minitimeSun Feb 27, 2011 10:16 pm

3 เดือนผ่านไปกะบอร์ดที่ค่อนข้างจะร้างงงงง เหอๆ

ผมก็หายไปนานเลยเพราะมีภารกิจทำ ตอนนี้กลับมาส่องบอร์ดเหมือนเดิมละ

เอ้า สมาชิกใหม่รายงานตัวหน่อยเร้วววว

แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 825898 แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 295382 แนะนำตัวกันหน่อย~ - Page 3 615979

แนะนำตัวกันหน่อย~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 4ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next