Battle Realms Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Battle Realms Thailand

forums about battle realms in Thailand

บ้านGalleryLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 7 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 7 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 503 คน เมื่อ Fri Oct 22, 2021 1:00 am
Statistics
สมาชิกทั้งหมด 5533 คน
สมาชิกล่าสุดคือ BR10

Post ทั้งหมด 7481 หัวข้อ in 554 subjects
Latest topics
Link Web
free forum
free forum
free forum
free forum
Gallery
ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ Empty
Top posters
The Muteki
ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_vote_lcapความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_voting_barความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_vote_rcap 
THE SUN
ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_vote_lcapความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_voting_barความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_vote_rcap 
Graybackson
NekoEater
Technical Support
NampuZoldyg
Wiser
cacarot52
Gongjin
nonte

ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ

Go down 
mean1993
QWERTY15780
BIG2522
NampuZoldyg
The Muteki
THE SUN
Wiser
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Wiser

Wiser

Male จำนวนข้อความ : 245
Job/hobbies : ปราชญ์
Humor : การค้นหาคำตอบ
Clan : Lotus Clan

ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeWed Sep 17, 2008 1:57 pm

ผมได้ไปทดลองมาแล้วครับได้ข้อสรุปดังนี้แต่ผลทดลองยังไม่สมบูรณ์
หมาป่าธรรมดา อัพเลือดแล้วฆ่าชาวนาได้1 ตัวเอง
หมาป่าขาวของWildeye ฆ่าชาวนาได้2ตัว เลือดชาวนาตัวที่3แดง
บางคนบอกมันไม่เห้นมีอะไรแปลกหมาฮีโร่ก็น่าเก่งกว่านิดๆๆอยู่แล้ว
แต่ไม่ใช่แค่นั้นครับ
หมาป่าขาวหากมีเม็ดหยางเพิ่มมันก็เพิ่มพลังการโจมตีของมันด้วยผมเคยลองมากสุดแต่หยางยังไม่เต็มนะครับ
หมาป่าขาว1ตัว สามารถฆ่าชาวนาได้5ตัวเลยอาจจะมากกว่านี้ก็ได้ครับเพราะหยางตอนนั้นผมยังไม่เต็มแต่ก็เยอะพอควร
สรุปยิ่งหยางเยอะหมาป่าขาวก็ตีแรงขึ้นผมทดลองเพิ่มหยางไปเรื่อยๆๆๆเห็นได้ชัดเลยว่ายิ่งหยางเยอะหมาป่าขาวยิ่งตีแรงขึ้น
แต่!!!!
ผมยังไม่ได้ทดลองเลยว่าถ้าหากเอาหมาป่าขาวเปลี่ยนเจ้าของพลังโจมตีมันจะยัง
รุนแรงแบบนั้นอยู่หรือเปล่าใครก็ได้ไปช่วยทดลองแทนผมก็ได้ Smile

ไม่มีอะไรครับแค่เกร็ดเล็กน้อยมันไม่ได้เป็นประโยชน์เยอะหรอกแต่ก็การคาดเดาผมนะถ้าหยางเต็มสุดน่าจะได้ฆ่า6ตัวแบบยาแดงผ่าแปดครับแต่ถ้ามันโจมตีทั้ง3ตัวเหรอคงฆ่าชาวนาได้บานเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Wiser เมื่อ Fri Sep 19, 2008 4:09 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://animelife.tirkx.com
THE SUN

THE SUN

Male จำนวนข้อความ : 769
Job/hobbies : หายใจ
Humor : แบร่
Clan : Dragon Clan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeWed Sep 17, 2008 3:45 pm

งี้ก็เจ๋งครับ วูล์ฟจะได้มีอะไรเด็ดๆกับเขาหน่อย
http://siambronline.forumotion.net/
Wiser

Wiser

Male จำนวนข้อความ : 245
Job/hobbies : ปราชญ์
Humor : การค้นหาคำตอบ
Clan : Lotus Clan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeFri Sep 19, 2008 4:08 pm

เอาภาพมายืนยันว่าพิสูจน์แล้วเป็นจริงผมได้ลองเพิ่มเติมละหมาป่าขาวเปลี่ยนเจ้าของก็ยังตีแรงเท่ากับที่อยู่กับตัวฮีโร่เลย

ภาพแรก ก่อนเริ่มทดสอบเรามีชาวนา7ตัวส่วนหลดเขียวทุกตัวครับมีหยางประมาณ8เม็ดได้
ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ Xg5s1

ภาพสอง พอเราเรียกหมาป่าขาวออกมา1ตัวผลหลังจากสู้เสร็จแล้วเราจะเห็นชาวนาเหลือ2ตัวเองซึ่งยืนยืนยันว่าฆ่าได้5ตัวเลยทีเดียวจากตอนแรก7ตัว
ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ Ah0s2

ภาพสามลองเพิ่มความแรงด้วยหอนของเกรย์แบ็ลคดู ฆ่าชาวนาได้6ตัวเลยนี่ยังไม่ปักเสาบูชาถ้าปักคงได้7เลยคือตายหมดน่ะ
ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ S1os3

ภาพสี่เราทดลองให้ตัวสนับมือของหมาป่าลองไปตีดูไม่ได้หอนเกรย์แบล็คนะปรากฏว่าฆ่าชาวนาได้แค่4เอง
ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ Eaxs4

สรุุปหมาป่าขาวตีรุนแรงกว่าสนับมือซักอีกถ้ามีหยางเยอะๆๆและแรงกว่าหมาป่าธรรมดาที่ฆาได้แค่1เอง
จบการวิเคราะห์แห่งอภิปรัชญาของปราชญ์ผู้นี้แล้วครับ afro
http://animelife.tirkx.com
The Muteki

The Muteki

Male จำนวนข้อความ : 800
Job/hobbies : student
Humor : ....
Clan : Serpent Clan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeMon Sep 29, 2008 8:13 pm

วันหลังน่าจะมาลองระหว่างหมาป่าเผือกกะสปิริต farao
http://www.fevergame.net
NampuZoldyg

NampuZoldyg

Female จำนวนข้อความ : 256
Job/hobbies : เล่นเกม,อ่านหนังสือ
Humor : pda

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeWed Nov 12, 2008 11:10 am

อืม งี้นี่เอง study
http://siambronline.forumotion.net/index.htm
BIG2522

Male จำนวนข้อความ : 19
45
Job/hobbies : GRAPHIC DESIGNER
Humor : com

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeSun Jan 04, 2009 1:01 pm

ok
http://www.shenron.th.gs/
QWERTY15780

QWERTY15780

Male จำนวนข้อความ : 69
31
Job/hobbies : STUDENT
Humor : ENJOY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeMon Apr 13, 2009 9:07 am

+-+ขอบคูรครับ+-+
http://QWERTY15780.hi5.com
mean1993

Male จำนวนข้อความ : 2
Job/hobbies : Play Game
Humor : funny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeMon May 04, 2009 11:19 am

ขอบคุณครับ
http://www.getamped.in.th
aomza200

Male จำนวนข้อความ : 4
Job/hobbies : Student
Humor : --

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 9:41 pm

ขอบคุณนะครับ ^ ^
nipon11

Male จำนวนข้อความ : 6
Job/hobbies : ทหาร
Humor : ไม่รู้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeSat Dec 19, 2009 1:39 pm

ขอบคุณมากครับ โหดจริงๆหมาป่าเรา ถ้าเรียกได้ประมาณ หกตัวนี่ ไม่ต้องทำอะไรแล้ว
http://www.hi5.com
CadD

Male จำนวนข้อความ : 7
Job/hobbies : 1234
Humor : 5678

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeSun May 02, 2010 11:30 pm

ไหนภาพ
taebassi

Male จำนวนข้อความ : 3
Job/hobbies : เล่นเกม ดูการ์ตูน
Humor : รถยนต์มี 4ล้อ แล้วลด10% มีกี่ล้อ 55

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ   ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ I_icon_minitimeSat Nov 17, 2012 9:16 am

ขอบคุณครับ

ความแตกต่างระหว่างหมาป่าธรรมดากับหมาป่าขาว เพิมภาพยืนยันผลทดลองครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1